เข้าพบประธานสภาอุตสาหกรรมจังหวัดขอนแก่น และสมาคมส่งเสริมผู้ประกอบการวิสาหกิจขนาดกลางและขนาดย่อมไทยจังหวัดขอนแก่น
11 พฤษภาคม 2566
เมื่อวันที่ 10 พฤษภาคม 2566 เวลา 14.30 น. นางสาววรรณนิภา พิภพไชยาสิทธิ์ ผู้อำนวยการศูนย์เศรษฐกิจการลงทุนภาคที่ 3 พร้อมคณะเจ้าหน้าที่ BOI เข้าพบ ดร.ทวีสันต์ วิชัยวงษ์ ประธานสภาอุตสาหกรรมจังหวัดขอนแก่น และเลขาธิการสมาคมส่งเสริมผู้ประกอบการวิสาหกิจขนาดกลางและขนาดย่อมไทยจังหวัดขอนแก่นเพื่อหารือและพูดคุยมาตรการส่งเสริมการลงทุน CSR ให้เกิดความร่วมมือจากผู้ประกอบการรายใหญ่พัฒนาชุมชนและสังคม รวมทั้งมาตรการ SMEs มาตรการยกระดับอุตสาหกรรม(Smart & Sustainable Industry) และมาตรการอื่นๆ ภายใต้ยุทธศาสตร์ใหม่
![](https://khonkaen.boi.go.th/public/upload/center_3/news/5-10-1/205433.jpg)
![](https://khonkaen.boi.go.th/public/upload/center_3/news/5-10-1/205434.jpg)
![](https://khonkaen.boi.go.th/public/upload/center_3/news/5-10-1/S__53919761.jpg)
![](https://khonkaen.boi.go.th/public/upload/center_3/news/5-10-1/S__53919764.jpg)
![](https://khonkaen.boi.go.th/public/upload/center_3/news/5-10-1/807481.jpg)
![](https://khonkaen.boi.go.th/public/upload/center_3/news/5-10-1/205433.jpg)
![](https://khonkaen.boi.go.th/public/upload/center_3/news/5-10-1/205434.jpg)
![](https://khonkaen.boi.go.th/public/upload/center_3/news/5-10-1/S__53919761.jpg)
![](https://khonkaen.boi.go.th/public/upload/center_3/news/5-10-1/S__53919764.jpg)
![](https://khonkaen.boi.go.th/public/upload/center_3/news/5-10-1/807481.jpg)