ผทภ.3 เข้าร่วมการประชุมกรรมการจังหวัด หัวหน้าส่วนราชการ หัวหน้าหน่วยงานรัฐวิสาหกิจ จังหวัดขอนแก่น
30 พฤษภาคม 2566
เมื่อวันที่ 30 พฤษภาคม 2566 เวลา 09.30 น. นางสาววรรณนิภา พิภพไชยาสิทธิ์ ผู้อำนวยการศูนย์เศรษฐกิจการลงทุนภาคที่ 3 เข้าร่วมการประชุมกรรมการจังหวัด หัวหน้าส่วนราชการ หัวหน้าหน่วยงานรัฐวิสาหกิจ จังหวัดขอนแก่น ประจำเดือนพฤษภาคม 2566 ณ ห้องแก่นเมือง ชั้น 1 ศาลากลางจังหวัดขอนแก่น พร้อมแนะนำตัวในวาระแนะนำหัวหน้าส่วนราชการที่ย้ายมาดำรงตำแหน่งใหม่ โดยมี นายไกรสร กองฉลาด ผู้ว่าราชการจังหวัดขอนแก่น เป็นประธานในการประชุม
![](https://khonkaen.boi.go.th/public/upload/center_3/news/5-30/210166.jpg)
![](https://khonkaen.boi.go.th/public/upload/center_3/news/5-30/210172.jpg)
![](https://khonkaen.boi.go.th/public/upload/center_3/news/5-30/210173.jpg)
![](https://khonkaen.boi.go.th/public/upload/center_3/news/5-30/210177.jpg)
![](https://khonkaen.boi.go.th/public/upload/center_3/news/5-30/849305.jpg)
![](https://khonkaen.boi.go.th/public/upload/center_3/news/5-30/210166.jpg)
![](https://khonkaen.boi.go.th/public/upload/center_3/news/5-30/210172.jpg)
![](https://khonkaen.boi.go.th/public/upload/center_3/news/5-30/210173.jpg)
![](https://khonkaen.boi.go.th/public/upload/center_3/news/5-30/210177.jpg)
![](https://khonkaen.boi.go.th/public/upload/center_3/news/5-30/849305.jpg)
![](https://khonkaen.boi.go.th/public/upload/center_3/news/5-30/849307.jpg)